Senken Sabon Saurin Sakin Jiki Mai Sauƙi
Senken sulke mai saurin sakin jiki mai nauyi.
Amfani da sabon tsarin saki mai sauri mai waya huɗu.
Zai iya yin saki mai sauri ɗaya maɓalli, mai sauƙi da haɗuwa mai sauri.
Yana da tasiri, mai sauƙi da ɓoye don cire makamai na jiki.
Kuma sulke na jiki yana da sauƙin gaske kuma yana da sauƙin haɗawa.
Vest amfani da 500D du + raga mai rufi, saka buckles tare da kullin UTX
Abun hana harsashi: Fiber aramid da aka shigo da shi
Matakin hana harsashi: NIJ IIA, NIJ IIIA…
Nauyin Vest 1.43 kg, NIJ IIIA yayi kusan kilogiram 3.4,
Tsarin rufewar thermal, kayan tabbatar da ruwa, aikin kariya ta uv
Abun hana harsashi:
shigo da aramid a matsayin danyen abu
nauyi - 220 g,
idan aka kwatanta da sauran kayan hana harsashi a matakin guda tare da aikin don nauyi mai sauƙi, aikin hana harsashi ya fi kwanciyar hankali.
Abubuwan da ke hana harsashi an rufe su da kayan baƙar fata, tare da aikin hana ruwa, tabbatar da danshi daKariyar UV
Gefen gaba
An yi shi da masana'anta na cordua 500D.Yana da abũbuwan amfãni daga mai ƙarfi anti-tearing ikon, lalacewa-juriya da ruwa, da kuma masana'anta, launi da kuma aiki za a iya musamman bisa ga abokin ciniki ta bukata.
Fada tana AMFANI da abin rufe fuska don haɗa hanya, dacewa don daidaitawa da ƙara ƙirar kafada, ko da dogon sawa kuma ba zai ji gajiya ba, nauyi.
Ana iya shigar da tsarin MOLLE a kowane lokaci bisa ga buƙatun, kuma shigarwa da ƙaddamarwa yana da sauƙi kuma mai dacewa.
Gefen baya:
An tsara baya na jaket tare da madauri na gaggawa
Ana iya shigar da tsarin MOLLE a bayan aikin.
Cikakkun bayanai:
Yana da sauƙi kuma mai dacewa don shigar da maɓallin sauri-saki a gaban jiki.
Babban kayan aiki na babban haɗin jiki na kafada da rigar dabara shine ɗaya daga cikin madaurin kafada guda biyu, wanda yake da sauƙi, sauƙin fahimta, dacewa da sauri ba tare da horo ba.
Ƙara tsarin MOLLE a bangarorin biyu na garkuwa don shigar da fakitin dabara.
Rufin ciki na jikin kayan sulke an tsara shi kuma ana amfani da shi ta tsarin raga, wanda za'a iya cire shi cikin sauƙi don tsaftacewa da sauyawa.Bayan dogon sawa, ƙarin jin daɗi, numfashi da gumi.
An tsara ɓangaren baya na kugu don daidaita girman kugu ta hanyar igiya mai shimfiɗa.